Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mnipokee

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by FM, Jul 9, 2009.

  1. F

    FM JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF, kwa muda sasa nimekuwa nikipitia mtandao huu na kweli nikiri kwamba nimejifunza mengi. Sijaona mahali pengine ambapo kwa nafasi yangu naweza kukutana na watu aina tofauti na kubadilishana mawazo mbalimbali ya kujenga mtu mmoja mmoja, kikundi na taifa kwa ujumla wake isipokuwa JF. Tafadhali naomba mnipokee nijifuzne zaidi kutoka kwenu na panapo majaaliwa nami niweze kutoa mchango wangu kadiri ya uwezo wangu. Mungu ibariki JF, Mungu bariki wanaJF.
     
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    Jul 9, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    karibu sana FM.
     
Loading...