Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba mnipokee

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kyeli Lula, Mar 29, 2011.

  1. K

    Kyeli Lula Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello wana JF poleni na shughulu za ujenzi wa taifa , pamoja na majukumu . naombeeni mnipokee kama mwanachama mwenzenu, mpokee pia mawazo, maoni na ushauri nitakapokuwa nachangia
    asanteni na mungu awabariki
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    karib sana. hii ni jamii na kuna mpaka vichaa humu ndani lakini wanatumia nick name za maselebriti. utawajua kwa michango yao. kuwa mvumilivu. karib tena
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    karibu, seeing is believing
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    heee! Umensh2a sn kmbe kuna na vchaa humu ndan? Cjawah kujua. Thnx kw ku2juza.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    karb mgen! Endelea kuagza na vnywaj wkt wenyej 2kpata lunch!
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ubarikiwe! inaonekana na wewe mgeni. karib sana
     
  7. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu sana rafiki.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    aksante ila mi mgen mwnyej. Labda waniona mgen vle ckuwah kujua humu ndan 2po na vchaa!
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    yep nilimaanisha hivo, sasa ushajua ,naomba uishi kwa tahazari maana mimi memba wote hapa JF wakipotea haina shida lakini ukipotea wewe hakyanani nitauza laptop. JF bila wewe ni sawa na pilau bila spices.
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Karibu sana JF!
    Ila napenda kuaminia umejiunga JF ili kujenga Taifa na kuleta mawazo ya kutatua matatizo na sio KUWA tatizo!

    Karibu tena!
     
  11. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana.
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karibu sana kaa hapa upumzike kwanza:behindsofa:
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    karibu sana jamvini....
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Karibu sana.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tehe, tehe, tehe! Thanx sn klorokwin! Na mm nakuhakkshia kuwa cwez kupotea ili ucuze laptop ye2! Ntaanza kchukua tahadhar na hao vchaa waliopo humu. Unaweza kndokeza kdgo nkiona nn ndo ntajua huyu ss ndo kat ya wale vchaa wa Jf.
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mara nyingi wanapendelea kutembelea jukwaa la siasa na lile la complaint, halaf ni ngumu kuwaelewa kama haujafanya kazi hospitali ya milembe. lakini usjali bana mimi nitakulinda , hapa kijijini wananiita ze natural protector
     
  17. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45

    karibu sana
     
  18. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    karibu sana...ngoja tulete mkeka upumzike wakati tunakimbiza lile jogoo
     
Loading...