Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mnipokee...

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Manyanza, Feb 4, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hello wana JF
    Nimekuwa guest member tangu mwaka 2008, lakini mwaka 2010 november nikaamua kujiunga rasmi na jamii forums, na leo hii najitambulisha rasmi kwenu kama mwananchama wa JF hivyo basi naomba wana jamvi wote mnipokee nipo tayari kujifunza kutoka kwenu. Naomba mnipokee
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karib sana. kuna memba waja wazito humu jaribu sana ku control hasira pale unapokerwa au kukereka. asante na karib tena
     
  3. L

    Leney JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu Manyanza, mi mwenyewe nilicreate account 2007, ila nikawa kama mgeni mpaka December 2010 ndo nikajiunga rasmi, so mgeni sio peke yako tupo wengi...

    Nijisike uko nyumbani, kuna mengi ya kujifunza, kama Kloro daktari wetu wa jamii alivosema usiwe na hasira na uta-enjoy sana.....
    Humu kuna restaurants za bure na wahudum kila kona...usijali hamna kulipia...hebu pata kwanza kahawa wakati unaangalia menu...:coffee:
     
  4. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    man manyanza karibu sana mjita
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    MANYANZA yamaanisha nini kwa jina hilo?
    anyway nisiingilie uhuru wako..............karibu ulingoni eeeh
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapana kaka haujaingilia uhuru wangu MANYANZA ni maana yake ni ZIWA VICTORIA haujawahi kusikia watu wanasema Lake Nyanza... ni maana yake ndio hiyo kaka.... natokea pale pale Mwanza
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaa asante mkuu, I appreciate you kila member unajitahidi kumkaribisha, thanks
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante mkuu! namkubali sana Klorokwini anajitahidi sana kukaribisha members wapya na kuwatia moyo
     
  10. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, ila mbona kama unaonekana mbea mbea hivi. Utakayo yakuta humu, yaache kama yalivyo.
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mimi Msukuma kaka, dah pole mzee kama nimekusababishia ule BAN lakini nilikuambia wakati unaingia humu JF ulisoma kanuni na taratibu? wasalimie wasandawe
     
  12. b

    bakarikazinja Senior Member

    #12
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya sasa karibu ila na dhani maneno ya kloquin kama kuna member wajawazito umeishaanza kuwaona kabla ujakaa chini
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu Sana
     
Loading...