Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mniombee mchumba wangu tumefikia kutoa mahari na kuvalishan pete kanikataa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jul 7, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Pole
    najua ulitaka kujuiuliza didy anavuta wa pili nini hapana airuhusu
    kuna mtu katupigia jana kwenye maombi akiomba tumsaidie jamani na hilo tatizo
    hapo juu ..najua ni gumu kulikubali lakini nikaona niwashirikishe wapendwa
    tumsaidiaje na jua mawazo yaakao yatasaidia wengi waliokumbwa na tatizo hili
    na watakaoukumbwa na tatizo kujua jinsi gani ya kukabiliana nalo...mawazo yako tutayaheshimu
    binafsi nisingependa kutoa yaliomo moyoni naitaji kupata mawazo tofauti hili tatizo naona sasa
    limekuwa linaongezeka kila siku


    unahisi ni yeye pekee hata wewe ambae ujaoa ama kuolewa yaweza kukutokea ati sikuombei baya
    ila ukisoma hapa utajua kumbe hata likitokea ni mapenzi ya mungu hujui kama alikuwa si wako
    unataka kulazimisha
     
  2. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tatizo hapo ni Jando. Aende jandoni.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    hhaaaaa haaaaaaa
     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mapenz magumuuuuuuuuuuuuuuu
    Hata uwe na mabilioni vp

    @PJN at Mtwara Gas City
     
  5. M

    MZIBUAJI Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ujinga changamka tafuta mwingine,mabinti wa JF wako kibao hawana wachumba,anza humu humu...
    ala!! Kalagha baho..
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Pdidy mawazo ya Mungu si mawazo ya wanadamu na njia za mungu si kama njia za wanadamu.Pia ikumbukwe kwamba japo kuwa ishmaeli alikuwa ni mtoto wa Ibrahimu lakin Mungu hakumpa mibaraka aliyompa Isaka na hata akadiriki kujiita Mungu wa abraham isaka na yakobo, sasa mwambie huyu binti amshukuru sana Mungu wala asiombe kukemea mapepo wala nini bali amshukuru tu Mungu kutoka moyoni na atoe sadaka ya kukataliwa na mchumba mbele za Mungu. halafu atulie amwone Mungu atakavyo fanya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. B

    Boniface m Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshukuru Mungu kwa kilajambo,mhoji vzuri kaachini tulia,halaf kama msimamo ni huo wala usilazimishe ndoa,na pia mshukuru kwa kuwa amekukataa nje yandoa,ni heri kuliko angekutenda ndani ya ndoa,ubarikiwe.
     
  8. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pole sana na Mungu amekubariki kwani aliyokutendea mchumba wako ni zawadi kwako kama kadhamiria msimamo wake wa kukuacha, Kamshukuru Mungu kwani Maisha ya sasa ni ya Tamaa na yasiyompendeza Mungu, natumaini amekuandalia mwingine mtakaye saidiana katika maisha.
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Honestly haya mambo yanatuchanganya sana..........naongeza miaka 3 ndipo nioe
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ahaa platozoom mbona unasahau kwamba bado hapo utakua unaahirisha tatizo tu? ni sawa na kusema leo japo ni zamu ya kufua sifui adi kesho kwasababu nahofia mvua na kusahau kwamba kesho hujui kama itanyesha ama haitanyesha.

    swala hapa siyo kuahirisha tatizo ila nikulikabili and that is what we call manship.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280

    Hiyo miaka mitatu ni ya kuongeza ujuzi zaidi na kuandaa mwili na roho
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    all the best!
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Amina..
     
  14. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    tena ye si ashukuru kamuacha kuvisha pete? mwaka hu nafikiri march nilimpigia simu rafiki yangu mwanza akaniambia yuko k
    wenye kikao cha wanakamati ya harusi wanarudisha pesa za wachngiaji coz bwana harusi mtarajiwa kamkataa binti tena binti ni boss mwenye nafasi nyeti serikalini.imagine what the hell we live.
     
  15. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,852
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mh tafuta mwingine tuu ila kabla hujafanya hivyo jiangalie wewe mwenyewe kwanza .
    Ndoa haina majaribio au rehearsal. mdada atakuwa ameona kuna vitu hawezi kuishi navyo maisha yake yote kwako.

    Jiangalie kwanza ukiona uko sawa then tafuta mwingine. Ndoa hailazimishwi mkuu
     
  16. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole sana, majaribu ni mtaji, tulia mshukuru mungu naamin hakuwa wako, usikate tamaa.
     
  17. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mwambie amshukuru Mungu kwa hilo na ajipange upya japo inauma
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Mwanamke akikukataa si unaachana nae,kwani ana nini cha kukufanya mpaka umuombe Mungu "a-intavini" hapo?Aaaaarrrgggghhhh!
     
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    tena mnaosemaga hivi ndo wale mkikataliwa mnakunywa sumu kabisa bora hata huyu amemkumbuka Mungu:flypig:
     
  20. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mi nafikiri ni jambo la kumshukuru Mungu kama amekukataa mapema kabla ya ndoa. Inawezekana huyo angekuja kuwa msumbufu na kukufanya uione ndoa chungu na maisha hayana maana.

    Cha msingi usimlazimishe atakuja kukutesa baadaye, badala yake pambana na moyo wako ukubali kuwa huyo si wako tena na urudi taratibu nyuma na kuanza pilika za kutafuta mwingine ili Mungu akupe yule ambaye hata kukataa tena!

    Pole.
     
Loading...