Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Mnijuze Tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Jun 5, 2011.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    WanaMMU-JF..........habari za weekend?

    Kwa muda mrefu nimekuwa nikisikia kuwa katika mahusiano na mapenzi kuna aina mbili za wanawake
    1. Wale wenye kismat....yaani bahati flani kiasi kwamba akiwa kwenye mahusiano na mkaka basi huyo kaka mambo yake yanakuwa tambarare........
    2. Wale ambao huwa wanakuwa kama wana nyota mbaya (wenyewe huita gundu???) ambao wakiwa kwenye uhusiano basi wenzi wao huwa na wakati mgumu sana kwani hakuna kinachofanikiwa be it kikazi, biashara yaani kimaisha kwa ujumla!!...

    (Sasa sijui in yale ya Hayati Sheikh Yahya!)

    So naomba msaada wa kujua yafuatayo
    1. Je kuna ukweli wowote katika hili? na
    2. Kama ni kweli, je na upande wa wanaume nao wapo wenye kismati na wasio nacho?

    ni hayo tu, aksanteni
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Binafsi sidhani kama kuna ukweli wowote katika hayo. Ni mambo ya usasili tu. Labda aje mtu anivunjie kwa kinagaubaga tena kwa kutumia kanuni za kisayansi ndipo nitaamini kuwa ni kweli.
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Umeniwahi hapo dadangu MJ1.

    Ngoja wafuasi wake wakatupatie majibu..For me nadunda kwa sababu nature imeniweka hapa nilipo na si kwa sababu bibi ana nyota nzuri au mbaya!
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Yaani umenena mkuu....Hebu sema, unakunywa kinywaji gani ili uwahi mchuma?
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi pia siamini kawa wapo wanawake au wanaume wenya gundu au bahat mi ninachoamin kukosa kazi au kufanikiwa hakutokani na mwenzi uliyenaye bali juhudi na maangaiko jako.
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante NN, kuna rafiki yangu alikuwa analalamika kuwa tangu ame,pata huyo wifi mpya yaani pesa imekuwa ngumu sana yaanio dili zote zimeota mbawa.............hali si kama zamani alipokuwa na EX wake na alikuwa anajustify haya kwa tafsiri hii.

    Pamoja na yeye nilishasikia the same mara nyingi tu....ssa hata mie connection siioni. Ndo nikasema pengine kule kwenye kisima cha maarifa nipata jibu
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante Babu kwa kunijuza. Kusema ukweli nilikuwa ninalo siku nyingi kiasi kwamba nikawa natamani kweli kujijua niko kundi gani.........karibu niaze kuwauliza MaExes na Macurrents kama nina gundu au kismet.......lol
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyo rafiki yako ni mission town, i.e. anaishi maisha dizaini ya bongo darisalaam? Kama ni hayo basi mwambie hata akibalisha wanawake kama underware atabaki kuishi maisha ya kutanga tanga kama ndege wa kuhama hama (migrating birds)!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nadhani inawezekana kukawa na ukweli ndani yake japo hamna maelezo ya kisayansi kama ndugu yetu NN anavyotaka kufahamishwa.

    Nimewahi kuambiwa mara kadhaa na sio lazima kwenye mapenzi....hata kwa marafiki hua inatokea!!:whistle:
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Huyo rafiki ajiangalie. Ajichunguze maana huenda baada ya kumpata huyo "wifi" yako mpya amekuwa mzembe wa kuzisaka hela. Hii hutokea sana hasa pale ambapo huyo mtu wako mpya anapokubadilisha (iwe kwa hiari au lazima) mtindo wako wa kimaisha,
     
  11. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kamanda

    i want to say siamini... lakini nimetrack back 12 years, basi naamini

    and i can witness this anywhere......... no sheikh yahya though, just coincidence basi!!
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wala usikae ukawauliza hata siku moja,

    Wewe wasisitize wakafanye kazi kwa juhudi, bidii na maarifa. Ikishindikana hapo ndo mnaweza kumfikiria Shekh Y. H (RIP)!
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Lizzy,

    Kama hakuna maelezo ya kisayasa basi hilo jambo halipo!
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Mimi pia siamini sana kwenye bahati na mikosi. Mafanikio ni kuchapa kazi na kuwa determined. Labda kuna baadhi ya wanaume wanahitaji kuwa pushed ili waweze kuwa wachakarikaji. Na wanajikuta wanapenda wanawake ambao hawana mchango wa mawazo ya jinsi ya kutafuta, bali wana michango ya mawazo ya jinsi ya kutumia, sasa na wao kama ndio wa kususkumwa basi wanaishia kukosa mafanikio.
     
  15. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sio kila kitu kina maelezo ya kisayansi @DC
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Babygal.......nawe ulishasikia eh?? Yaani mie hadi nikawa nawaza kama ni kweli je hakuna njia ya kuweza kudetect mapema ili umpate mwenye kismet tu?
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama kila kinachotokea hapa duniani kingekua kina maelezo ya kisayansi maisha yasingenoga.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jun 5, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Ukweli uliopo ni pale mtu unapobadilisha mtindo wa maisha yako ili uendane na wa huyo mtu au hao watu (marafiki). Hii huweza kupelekea kupunguza umakini wako uliokuwa nao kabla ya kukutana na hao watu. Na matokeo yake badala ya kujiangalia mwenyewe na kufanya marekebisho unaishia kutafuta 'easy way out by blaming others especially if things have gone or are going awry'.
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kama vile......???
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kamanda!!
    Hebu funguka basi nikusome kamanda?

    Mie zamani nilishawahishutumiwa na mtu kuwa nimeyaharibu maisha yake nothing seems to be right like they used to be, psa imemkimbia na madili yanayeyukia mlangoni!! Sasa nimebaki najiuliza kama ni kweli!
     
Loading...