Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mnijuze hili, Uvimbe kwenye Cervix unatokana na nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by oonatha, Aug 31, 2012.

  1. o

    oonatha Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uvimbe kwenye Cervix unasababishwa na nini? Na nini matibabu yake? Madhara yake ni nini? Nini kifanyike ili uvimbe utoke? Kwa aliyewahi kukutwa na ugonjwa huu au kusikia unasababishwa na nini na matibabu yake ni yapi naomaba anijuze. Asante, nawasilisha
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kwamwezi huwa unakutana na mashine ngpa tofauti
     
  3. o

    oonatha Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niko serious na sio utani nahitaj kufahamu unasababishwa na nini na nini matibabu yake
     
  4. o

    oonatha Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haihusiani na kwa mwezi ninakutana na mashine ngapi? hili ni tatizo na linahitaji ufumbuzi, ndio maana nimeuliza kwa wale wanaolifahamu wanijuze coz sidhani kama linasababishwa na hizo mashine
     
  5. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    KWanini hu google kama madaktari hawakujibu,
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Pole kama umekutwa na hali hiyo.
    Kiujumla uvimbe huweza kusababishwa na aina fulani ya virusi au wakati mwingine ni ukuaji wa seli za cervix usiofuata taratibu za kawaida za ukuaji. Vilevile inawezekana uvimbe unaoonekana kwenye cervix kuwa unachungulia toka ndani ya kifuko cha uzazi.
    Ili kupata jibu sahihi unapaswa kumuona gynecologist ambae atapanga plan ya jinsi ya kuutoa huo uvimbe baada ya kukupima. Uvimbe ukishatolewa utapelekwa maabara ya histolojia kwa vipimo zaidi na hapo ndipo itafahamika nini hasa ilikuwa sababu au chanzo cha uvimbe.
    Ninakushauri kama una uvimbe ufanye hivyo mapema kwa sababu wakati mwingine uvimbe hugeuka kuwa kansa na kusambaa sehemu nyingine mwilini.
     
  7. KISHINDO

    KISHINDO JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2013
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 1,223
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Pole sana. Vipi umeshapata tiba au bado? Kama bado naomba uni-pm coz nimespecialize kwa mambo hayo.
     
Loading...