Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mnijuze CV ya ADEN RAGE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ebaeban, Jul 26, 2012.

  1. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Naomba CV ya RAGE kwa kuwa anawezaje kudanganya watu wazima kiasi hiki?Kwa mfano rufaa ya Yondani eti anapeleka rufaa ya mchezaji aliyesaini miezi mitatu mbele,kweli unaweza kupeleka kwa wanaume rufaa kama hiyo, halafu aliwadanganya wanyamwezi ana familia wakampa uenyekiti wa wa wazazi, Rage ana familia gani si mhuni tu, anatumia elimu gani kudanganya watu kiasi hiki? kama ana familia basi labda iko inje ya inchi atakakokimbilia pindi uwongo wake utakapo fubaa.

    =====
     
  2. G

    GHANI JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni mtu mkweli na makini
     
  3. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ndiyo taabu ya kumpa Msomali wa kuja uongozi.

    Rage Kinana wote ni Maharamia.

    Msomali anatuandikia katiba?
    Tuna akili kweli sisi?

    Akili ni nywele,
    Bila shaka ni za kichwani,

    Kwa mtaji huu naamini waTanzania tunatumia nywele za kwapani na MERVOOZ(kumradhi) kufikiri.
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    rage ameishia darasa la saba,mi namfahamu sana anakaa tbr mtaa wa liwali ana kijumba cha kizushi pale tbr
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Rage ana degree ya uhasibu na fedha- MSc acc& Finance (Mogadishu) : Pia ana ACCA (UK), isitoshe Alifanya kazi CDA kama mkurugenzi wa fedha kwenye miaka ya mwanzoni mwa 1980s. Jamaa zipo siyo kitoto.
     
  6. K

    Kambilombilo Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe na aliyeleta mada waongo wakubwa rage anaishi mtaa wa rufita, na nyumbani kwake zamani kulikua na Biashara ya hotel maarufu kwa jina la tanzania hotel, oposite na nyumba yake walikua wanapiga muzik tabora jazz!!! Pia ana elimu zaidi ya std VII, kumbuka kuwa aliwahi kuajiriwa CDA kwa nafasi ambayo hata ikitangazwa leo atatakiwa mtu mwenye Masters au zaidi.
    Ikiwa una chuki zako weka wazi.....!!
    Kumbuka nafasi ya katibu wa FAT na zote alizimudu, kifupi Mhe Rage ni msomi mzuri ktk fani ya uhasibu na course 14 mbalimbali za mipira,


    Je unajua moja ya masharti ya vilabu ni kuwa na elimu si chini ya kidato cha nne?? ,

    Acha ubaguzi nchi hii in wahindi, warabu, wasomali nk wote wa TZ acha dhambi hii!! itakula wewew na familia yako.
     
  7. paty

    paty JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ivi huyu rage si miongozi mwa viongozi mapoyoyo kuwahi kuiongoza FAT ya kipindi icho, ambapo aligoma kupeleka jina la YANGA CAF ivyo yanga haikupangwa kwenye ratiba , sikumbuki ulikuwa mwaka gani, huyu jamaa ni mtaalamu wa fitina tu , kwa fitina nampa 100 %...
     
  8. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu watu wanapenda kujadili watu na kuwadharau kabla hata hujamjua. Mfano mzuri ni humu JF mtu anakurupuka anakuita kilaza hujasoma wakati hata hajui wewe ni nani, inatia hasira sana!
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mleta mada wewe ni sawa na masaburi, wivu wa kike, kichwani umejaa makamasi..kuhusu rufaa waulize TP Mazembe..
     
  10. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CV yake kubwa ni kifungo cha mwaka mmoja Segerea baada ya kufisadi FAT
     
  11. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata unavyoandika sentensi zako inaonyesha wewe ni kilaza tu na umesoma kwa kuungaunga! Siyo mpaka tukujue wewe ni nani, matendo yako kupitia maandishi ni kipimo tosha cha kujua kama wewe ni kilaza au kipanga! Chezea JF wewe?????!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tatizo si rege tatizo ni wachezaji wetu kuto kuwa na mawakala
     
  13. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    anatembea na bastola
     
  14. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    inawezekana hata mabomu anayo si msomali huyo
     
  15. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hahahaaaa! unataka kuniambia huyo ni Al shabab?
     
  16. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,481
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    Duh!!mi simo
     
  17. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    una uhakika ndugu yangu????
     
  18. TAWA

    TAWA JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2014
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 3,107
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    kama kuna mtu ambaye ana cv ya mbunge Ismail Aden Rage naiomba tafadhali hapa hapa.
     
  19. k

    kiruavunjo Senior Member

    #19
    Nov 14, 2014
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mjinga huyo
     
  20. B

    BigMan JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2014
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ili iwe nini ? Kwa kuwa kawaponda saccos yenu
     
Loading...