Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mnifafanulie kidogo hapa wadau!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msafiri Kasian, Apr 9, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    1.Nini tofauti kati ya hizi programmes mbili? "Bachelor of Education in Science"na "Bachelor of Science with Education"
    2.Nini tofauti kati ya "University College,University na Non-University"?
    3.Nini future ya "Bachelor of Science with Geology"?
     
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mi nitajibu 1. kwa uelewa wangu mdogo.
    a.Ukifanya bachela of education in science, unasoma somo 1 la sc ie maths/chem/biology/physics alaf alaf cource nyingine zote zinakuwa za education

    b.ukifanya bachela of sc with education unafanya masomo 2 ya sc. ambayo ni chem&biol or chem&phys or Phys &math or math& chem, then na coz chache za education.

    Zaman(<2005) UDSM Bsc in education ilikuwa miaka3, wakat Bsc with education miaka 4(ie miaka 3 unafanya sc courses +1 yr education)

    ndo hayo tu kwa uelewa wangu mdogo
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Asante sana!
     
Loading...