Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mnielekeze mahtaji ya hili game.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by oxlade, Aug 17, 2012.

  1. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    natumia windox xp sp2 ram 1gb, procesor 2.99 sasa nimeweka game la fifa 2011 limegoma kucheza linasema cjafksha viwango, naomba mnisaidie ni game gani ya mpira itafit computer yangu? Ahsanten
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Fifa 09 kwenda chini kutegemea na Graphics card yako.
     
  3. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    graphics card ntaijuaje? Niingie wapi ili niione? Inahtajka ya ukubwa gani mkuu?
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,010
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Right click on desktop select Properties >>
    Settings >> Advanced >> Adapter and you
    will see what type of graphics card the
    computer has.

    Bonyeza start halafu click control panel halafu click system and maintanance halafu click perfomance na information tools soma windows rating the way computer yako ilivokua rated kwenye hard disk, processor, graphics card na ram ili kuweza kudetermine computer yako imetengenezwa kwa ajili ya nini
     
  5. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    shukran mkuu, kwenye adapter imeniambia hvi
    Chip type:inter(r)82915g/gv/910gl express chipset
    Dac type: internal
    memory size 128 mb
    Bios information: intel video bios.
    Naomba niambie hapo game gani ntacheza?
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,010
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    mi si mtaalam sana kaka ila naona kama pc yako ipo okay

    Unaweza kwenda system rating ukaangalie score kama nlivokutel hapo juu? Maybe huna vga driver
     
  7. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    vga nnayo mkuu, now imenipa msg inasema inataka ram ya 2 gb
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni onboard graphics card ambayo inakuja na motherboard haifai kwa gemu kusema ukweli, itabidi ununue Graphics card, ila hiyo PC ni ya zamani sijui kama utaenjoy hata na graphics card maana GIG 1 ya RAM itakuwa shida. Anyway nenda Can You RUN It | Can I run that game | Game system requirements kisha chagua gemu unayotaka kucheza, itakuambia kama PC yako inafaa au vipi.
     
  9. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    shukran boss
     
  10. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nunua Vga Card ya Nividia G-FORCE GT 420
     
  11. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    thx kaka, ni bei gani hzo nijichangechange.
     
  12. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    zinaanzia na 45, hadi 90, kutegemea na ukubwa wa video memory coz kuna 128mb hadi 2Gb
     
  13. leh

    leh JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35

    haha, vga ya intel (in short zinazokuja na processor, ndo maana inasema internal) are very poor in terms of playing games. haswa ukizingatia kuwa hiyo chipset yako ina shader ya 2.0 (shader ni program inayotumika kupiga hesabu kwenye gpu ili iweze kutoa picha) wakati most modern games zinahitaji 3.0 na kuendelea. kama mkuu mmoja hapo juu alivyosema, you are better off buying a new gpu card. ila sio rahisi kama kununua hdd mpya na kupachika
    maswala ya kununua graphics card mpya ni complicated coz kwanza ram ya card sio speed yake. mfano, kuna ati radeon 2400 ya 2gb itazidiwa nguvu ni ya radeon x1600 1gb hata kama 2400 ina vRAM kubwa zaidi. hii inatokana na maswala tofauti ambayo I wont get into right now. pili, kabla hujanunua gpu card mpya, lazima u consider what kind of pci slots your pc has ili upate the best performer. na ni lazima ujue kwamba sometimes ukinunua a new gpu card inabidi na psu yako iwe upgraded because most modern cards consume alot of power na unaweza (a) ukaiunguza mashine yako au hardware mle ndani kwa low power au (b) mashine ikashindwa kufunction at full perfomance coz power is too low. so mkuu, ukiamua kununua a new graphics card, mtafute mtaalam ( kama mimi haha :biggrin:) ili uweze kujiokolea shida nyingi
    kwa saa hivi, tafuta gaming console nyingine, mashine yako haitacheza most good pc games
    regards, leh
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    dah poa mkuu nimekusoma sana, shukran
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...