Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba mniambie major five challanges in life

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by benedictor, Oct 13, 2011.

  1. benedictor

    benedictor Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jamani nina shida moja nataka kujua challange tano katika maisha
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    kila mtu na zake, Wamasaki wana zao na sisi wambagala tunazetu we ni wapi?
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Challenge zinategemea mambo mengi kama
    1. Umri.
    2. Mahitaji yako.
    3. Mazingira yanayokuzunguka.
    n.k.
     
  4. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    mzee, safi sana. Leo umejitahidi kuongea point.
     
  5. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kwa upande wangu ukizungumzia challenge za maisha,ni hakika haziwezi kuwa sawa.
    Ila kuna changamoto ambazo zinakuwa zina wakumba watu wa rika moja. Na mimi nadhani wewe utakuwa kijana. Hivyo basi. Changamoto zinazomkumba kijana yeyote yule ni kama;
    1. Kupata ajira. Na ajira ninayoizungumzia hapa ni ile yenye uhakika na ni aidha kuajiriwa au kujiajiri.
    2. Kupata au kujiendeleza kielimu.
    3. Magonjwa mf. Ukimwi,kisukari,n.k
    Naweza nikasema hizo ni challenge ambazo zitakuwa zinamkumba kijana yeyote wa kiafrka. Lakini Challenge uwa zinatofautiana kutokana na sababu kadhaa mf. Umri,background ya mtu,na mazingira.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ungekua unaandka mambo ya maana kama haya uloandka leo,ningekua nakupa shikamoo daily.
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    1- masomo.
    2- kupata kazi uliyokuwa ukiiota.
    3- mapenzi(kupata mke/mme mwema) n.k n.k
    huwa kila mtu aliweka/huweka changamoto zake hatufanani.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    huwa natoa pointi ila mnashindwa kunielewa.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    huwa natoa pointi ila unashindwa kunielewa.
     
  10. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa upande wangu huwa naona ni kupata MKE/MME mwenye sifa na heshima za kuwa BABA au MAMA.
     
  11. benedictor

    benedictor Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    zitaje
     
  12. benedictor

    benedictor Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ongezea na hizo nk
     
  13. benedictor

    benedictor Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ahsant kaka nimekupata ahsante sana
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    umeulizwa na mwalimu wako. hebu fungua home page ya jf, hiyo list ya majina ya forums na zenyewe challenges.
     
  15. benedictor

    benedictor Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ahsante sana waungwana kwa kile mlicho kisema nashukuru sana nafanyia kazi.
     
  16. General mex

    General mex Senior Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kwa mimi naomba niongeze hapo moja, nayo ni kunyimwa mkopo ingawa una vigezo sawa na waliopata.
     
  17. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila mtu ana challenge zake, yangu mimi kwako yaweza kuwa kichekesho/haina maana. Kwa mfano challenge moja kwa ma"vegetarians/wasiokula nyama" ni kukomesha ukatili wa kuuwa wanyama kwa kisingizio cha chakula. Lakini kwa wapenzi wa kubugia nyama bila shaka hiki ni kichekesho kwao. Wanayo yao mengine ya maana zaidi yanayowahusu. Jitafiti unataka nini ktk maisha ili ufurahi, na hizo ndo "major challenges" kwako. Ishi maisha yako and enjoy!
     
  18. R

    Rajo Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee ktk watu wenye upeo mdogo wa kufikir nawe ni mmoja wao ila bado najiulza ulifikiria nini kuingia kwenye hii JF-THE HOME OF GREAT THINKERS cz naona ktk maisha unawaza kupata mke/mme na si vinginevyo.Jarbu kufikiria kwa upana changamoto zingine!.
     
  19. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo kijana naona umekuwa mabo ya kitoto yanaanza kuondoka
     
  20. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kojoleo lako pia ni challenge kwako.....:D
     
Loading...