Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mjadili hotuba hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, Mar 22, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi hapo ndipo nashindwa kuelewa UPINZANI maana yake ni nini.
    Mimi ninavyojua chama cha upinzani ni kile chama kinachotofautiana kwa sera na itikadi na chama tawala yaani CCM,Sasa kama wanaojiita wapinzani wanakua wapinzani wa wapinzani tutarajie nini?Au kuna vyama tawala vingi vingine vikijiita wapinzani?
    Sioni mantiki ya wapinzani kutupiana vijembe kwa mambo yale yale ambayo kama si kukosa nafasi na muda wangeyafanya wao.
    inabidi tupatiwe elimu ya Uraia ili tuelewe majukumu ya vyama vya siasa.
     
  3. m

    mzambia JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mi nachojua baada ya hamad rashid kuona anaukosa uongozi wa kambi ya upinzani bungeni basi akahamia ccm kwa huyo amerudi ccm moja kwa moja. Na si mpinzani tena
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Nafurahi kwani wanazidi kujenga chadema!
     
Loading...