Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mchango wenu katika hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danp36, Aug 28, 2010.

  1. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,587
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mi napenda sana kuokoka katika makanisa ya siku hizi yani yakiroho lakini cjajuatmpaka leo niende kwa yupi naona kilammoja anafundisha mafundisho yaliyo nje ya mandiko ya biblia .naomba mniambiye kanuni za kufutata mpaka niitwe mkristo wa mungu .mana siomi kwenye biblia sehemu walipoongozwa sala ya toba watu na pale walipo ambiwa sema futa jina langu kwenye kitabu cha ukumu na andika kwenye kitabu chauzima bali mungu kasema nilikujua tangu misingi ya ulimwengu walio wake .je hi ya kuombea sala ya toba ni wapi imeandikwa mana mungu alisema atakaye ongeza au kupunguza mandiko yake atahukumiwa kwa kosa hilo naomba nieleweshwe hapo namipia ni mlokole ila cjaongozwa sala ya toba.kwa walokole.
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,970
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Nenda kwenye mihadhara ya kiislam na "biblia ni jibu"..watakusaidia...hapa jamii forum tupo kufikiria mambo ya kidunia sio masuala yako ya "kiroho" kama hayo..jf home of great thinkers..(in non religious mattars only)
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu japo matumizi yako ya nukta, mikato na herufi kubwa yamenipa tabu kidogo, nimekuelewa. Unadai walokole wote wanafundisha yaliyo nje ya biblia. Cha kufanya ni rahisi kwa vile umekwishajiridhisha na utafiti wako. Usiwafuate hao walokole. Aidha anzisha dini yako ya kilokole itakayohubiri uonavyo vema, au jiunge na kanisa lisilo la kilokole, kwani hao hujawalalamikia.
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Mkuu, mwisho utakuja kuhoji wapi wachungaji wameruhusiwa kunya, wakati hakuna sehemu yeyote kwenye biblia imeandikwa wafuasi walikunya.
     
Loading...