Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mbinu za kuweza kuishi chuoni

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by EMMANOS, Oct 7, 2012.

  1. E

    EMMANOS Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio kwa mara ya kwanza naenda kuanza masomo ya chuo, ukweli kwanza nahitaji msaada mkubwa kutoka kwa yeyote ambaye ana uzoefu na maisha ya chuo ili niweze kutimiza malengo yangu nilio jiwekea. sijui chochote ku husu chuo naomba msaada wa
    ----nini ni fanye iliniweze kuishi na wana chuo wenzangu salaama
    ----nifanye nini ili niweze ku cotrol boom(naomba mbinu)
    ----nifanye nini niweze kwenda sambamba na time table
    ----nacho kwenda soma ni bachelor of science in education at SUA je kunahitajika madaftari mangapi?
    ----Je kutumia materials ya walio kutangulia mwaka ina kubalika
    Kwa hayo ndio nime weza kuya fikiria,lakini kama kuna mengi zaidi ya hayo naomba kunijuza.!
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Simple,

    Usiwe mtu wa mademu kwa sana!!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Aisee Nyimamadogookumanga!!
     
  4. Mwl Mkwaya

    Mwl Mkwaya Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jua kilichokupeleka huko....extra curricula issue zitakupoteza...
     
  5. rayman m

    rayman m Senior Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbuka amri saba za mungu utashinda!!!
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Mdogo wangu kuna vitu vingi kwanza the most important ni kujikeep low profile

    Usitake makuu na wewe kuonekana kumbuka mnatoka family tofauti

    Akina dada kua nao makini mana siku hizi wanavimitego kama nini sisi wazee wanatutega kwa umri wako nahisi itakuwa balaa

    Soma sana kwa bidii - je keep busy sana

    Usipende mikumbo kama ya kugoma , kushabikia kile chama kinachovaa magwanda wewe kuwa normal and cool

    Kuwa karibu na walimu wako
    Nitarudi
     
  7. E

    EMMANOS Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  8. k

    kehesa maro Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muhimu kujitambua lipi jema na jipi baya,time management and be accountable.
     
  9. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nafikiri hii thread na huo maushauri uje utupe feedback ufikapo 3year sawaaaaaaaaa
     
  10. Z

    Ze b New Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jiongeze bro hata sisi 2mejiongeza
     
  11. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jitahidi kuepuka kuwa kiongozi wa migomo ila uwe tu mshiriki wa migomo kwani wakati mwingine huwa haiepukiki.
     
  12. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    We ni John kisoma
     
  13. m

    mkumbo marco New Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    simamia standing orders
    kua na ratiba huru na uifuate
    achana na maisha ya kuiga
    bajeti pia ni ya muhimu
    achana na mapenzi kabisa
    soma na shirikiana na wadau wakiwemo walimu e.t.c
    utafika mbali sana
     
  14. s

    soon Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah mi niko udsm hapa, bt sielewi kabisa, nimeckia mengi kuhusu mabibo hostel na niko hapa ila bedo sioni hata moja, nadhani inategemea na mtu, kuhusu gals ikiwa cool they wont bother u, bt ikishoboka nao lazma wakusumbue, unawza ishi vyovyote unavyotaka bila kuathiriwa na mazingira
     
  15. Lukelo First

    Lukelo First Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg...yangu jitahidi kuwa na PR muda wako wote uwapo chuoni.
    Ni hii ni muhimu sana na huwa haifundishi...na ndio maana unaweza kumwona mwingine anavalia suruali chini ya makalia.
    in any sentence spoke he must speak foolish word.Try to find presentable role modal.
    Kuhusu kitabu only you need to attend lectures,discussion and forget to visit notice board.
    Ukifanya hivyo You must succeed
     
  16. i

    issabela Senior Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana na fake life
     
  17. j

    josewatano Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    maisha ya chuo kikuu ni wewe no ushauri serikali kichwa chako so wewe nenda utajionea wala usiogope be happy ukiishi kwa kutegatega utaona maisha magumu so wewe nenda utakalo kutana nalo pigana lengo lako ni kumaliza chuo salama na GPA iwe powa
     
Loading...