Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba mbinu za kuishi bila boyfriend

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LUNA, Aug 15, 2012.

  1. L

    LUNA Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba wana jf mnisaidie njia ambazo zitanisaidia niishi peke yangu bila boyfriend coz kila nikiwa kwenye relation naishia kuumizwa.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    It's very simple. Just don't have one.
     
  3. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unaumizwa vipi?
     
  4. wasaimon

    wasaimon R I P

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Olewa..ndo dawa 2.
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Utaweza ukiamua... Ndio mbinu nzuri.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,985
    Likes Received: 9,629
    Trophy Points: 280
    ....Hakuna mbinu zaidi ya kutokubali kutongozwa.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    kwani hauwezi kuishi bila b/f? Mna-share nae moyo au pua? Au mmezaliwa umebandana nae? Kwnn hauwezi hishi bila b/f? Hauna kitu cha kufanya? Ni mtegemezi? Horny?
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Achana na vivula (Boyfriends), jikite zaidi na wazee wanajua ku-handle
     
  9. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    huwezi kwenda kinyume na asili. Sema mleta mada aulize ni jinsi gani ataepuka kuumizwa kwenye mapenzi au afanye nini kuhakikisha haumizwi. Inawezekana kabisa mleta mada hana mipango thabiti anapoingia kwenye mahusiano, na anaishia kukutana na sio kabisa.

    Mapenzi yapo, yameumbiwa wanadamu na yataendelea kuwepo. Yasingekuwepo hata mleta mada 'pengine' asingekuwepo leo duniani...
     
  10. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kuwa busy na issues zako tu na pia acha kuwatamani wanaume. Ila nilikuwa nakushauri ujitathmini wewe mwenyewe pia kwa nini hao uliowahi kuwa nao wanakuumiza?
     
  11. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ebu fuata ushauri wa Freema Agyeman, hapo juu ni kila kitu kwako!
     
  12. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mche Mungu naye atakupa nguvu za kuwakataa wanaume wa kuhit and run
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Get busy!
     
  14. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Jiwekee malengo makubwa yatakayokuweka busy kila wakati. Ukitoka katika shughuli zako, unaingia sauna, kutoka hapo kwaya then home kupika huku unaandaa program za kumaliza kesho ofisini kwako. Kama huna kazi basi anza kutafuta namna ya kupata ofisi yako huku ukitaka zaidi kujiajiri. Kama ni mwanafunzi, basi jaribu kutafuta namna ya kuvunja record za idara na chuo chako kwa kufaulu kwa kiwango cha juu sana huku ukitengeneza nafasi za kupata hela.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie hili naona linahusiana na personality yako.

    Kuna watu wengine hawawezi kuishi bila mtu wa kumtegemea kihisia, ndo maana unashindwa ishi bila bf kwa muda unaotaka.
     
  16. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tafuta manfriends utaepukana na boyfriends!
    Ukishndwa dildos zinapatikana we tafuta tu,they can be helpful u knw?
     
  17. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,394
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hilo n gumu kama kusukuma ukuta,just relax ujpange kwa mahusiano yanayoeleweka!
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Anaziuza Mamaa Dida Mchops zinatoka sana!!
     
  19. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Stress hizo,take your time!
     
  20. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kwa nini usiumizwe wakati kila siku mizinga tu, hapo wanaume lazima wakukumbie tu as wanakuona mchunaji na huna mapenzi
     
Loading...