Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mawazo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Buyaga MUSHO, Sep 20, 2012.

  1. B

    Buyaga MUSHO New Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je wanazuoni wenzangu ebu nisaidie mawazo,elimu yetu watanzania ni utatuzi wa matatizo tuliyonayo wote au ni utatuzi wa mtu mojamoja?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe kama wewe ulishatatua tatizo lipi kwa kutumia hiyo elimu yako ulionayo..
     
  3. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    ukiwa na akili ya kuitumia Hyo Elimu utatatua matatizo yote mkuu.
     
  4. E

    Edsonson Jr Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata ingekua ya kutatua matatzo ya jamii nzma(tuliyonayo wote) bt huwez wafkia wote, kfup elimu imegeuka kua siraha ya utatuz wa matatzo ya m2 bnafc.
     
Loading...