Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mawazo yenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Aisha Adam, Apr 18, 2011.

  1. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna mdada mmoja mfanyakazi mwenzang kaolewa ana mme na mtoto mmoja, kinachoniuma ni kwamba huyu mdada anakipato kikubwa kumzidi mmewe sasa akikorofishana na mmewe anaanza kuwaambia wafanyakazi wao kuwa mmewe hana kitu chochote ndani hata nyumba hajaweka hata mfuko cement so asiwababaishe.
    Nimshauri nn huyu mdada ili aachane na tabia hiì make weng hawajaipenda
     
  2. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    huyo ni mshenzi wa tabia
    tena ni mshamba na hizo pesa kazishika ukubwani
    we utamuanikaje mume wako mbele za watu eboo
    kaniudhi sana..
    we mwambie aache hiyo tabia watu wanamchora..
    ni wajibu wake pia kujihusisha na maswala ya nyumbani, kama mume hajaweka hata mfuko wa cement kwani tatizo ni nini?
    si aliapa katika shida na raha..mxiiiiiiiiiiiii binadamu wengine ovyoo ushamba huo wa kushika pesa ukubwani
    mbona wanaume wakijihusisha 100% hawatangazii ulimwenguu..aache utoto huyo

    tafuta lugha nzuri ya kumwambia ila ujumbe ndo huo.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mwambie aache ulimbukeni. Hamvunjii heshima mumewe pekee, hata ndoa yao anaivua nguo!
    Maisha hayana Guarantee kwamba kila siku yeye ndio atakuwa juu kwa kipato.
    Abadilike haraka iwezekanavyo.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sa' bi Aisha kwanini usijali hamsini zako? we kwani ni shahidi wa mahsuiano yao?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Limbukeni tu huyo bi mdada. Aache ushamba. Mwambie kuwa kuna wenye hela zaidi yake na hawana dharau za kijinga kama zake. Hizo hela zinaweza kupukutika muda wowote bila hata ya tahadhari.
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mwambie aendelee,kwake ndo meaning ya kua na hela
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Aache ushamba hela nini bwana
    kuwa na pesa sio unakuwa na kila kitu katika dunia hii
    awe makini na ndoa yake isijevunjika
    ipo siku mumewe atakuwa na hela zaidi ya zake
    asubiri kusimangwa pia
     
  8. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Imekuwa ni tabia yake kumkejeli mume wake hapo ofisini kwasababu na hao anaoongea nao hawaonyeshi kuchukizwa na tabia hiyo. Hivyo unaweza kumuambia ila kama siyo mtu muelewa akabaki anaendelea kama kawaida. Kwaiyo mbali ya kumuambia yeye, jaribu kutumia hekima kuwasilisha jambo hili kwa wenzako na kuwauliza wao wanalionaje. Hapo utaweza kujuwa mtazamo wao kama wanalichukulia kuwa ni kawaida au na wao hawalipendi. Kama hawalipendi, shirikiana na wenzako kwa vitendo kumuonyesha kuwa hamuipendi tabia yake ikiwa ni pamoja na kumuambia.
     
  9. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ulimbukeni tu huo unamsumbua....mshamba saaaaaaaaaaana huyo mfanyakazi mwenzako.kama maisha yanaenda vizuri yanini kuwafuata watu na kuwaeleza?ndoa inahitaji kutunziana siri....huyo mwanamke hajafundwa kabisa....yani anawahaibisha wanawake wenzake...mkemeeni huyo kwa tabia mbaya.
     
  10. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani yeye ataachwa kabisa..
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hebu jaribu kuongea hayo mabaya anayowaambia mbele yake....wakati akiwa kwenye good time na mumewe.....
     
  12. F

    Fay2011 Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo dada ana matatizo na wala hajajua maana ya ndoa. Unapokuwa ndani ya ndoa chochote kinachopatikana na "CHENU". Sasa anapowaambia hao wafanyakazi ili iweje? Huyo dada nadhani anahitaji maombi haraka sana kwani inaonesha upendo kwa mumewe umepungua kabisa, huwezi kumsema vibaya umpendaye.
     
  13. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe una uhusiano naye kama nani?Sijui unataka kumshauri wewe ukiwa kama nani kwake?? kama anaweza kumsema mbovu mumewe mbele za watu, unafikiri wewe utasalimika?..
     
  14. m

    matshs Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nyani haoni kundule mboa na sisi huwa tunawaanika wake zetu kuwa aah ni golikipa mara hana lolote mlinzi na yanapotokea kutoelewana ndo kwanza tunawasema vibaya eti aah mwanamke mwenyewe hana lolote hapa ndani hajachangia hata cement lkn si kakupa mawazo mazuri jamani!! tuache tu kusemana vibaya hizi kauli zinakera kwetu sote !!! la msingi tuondokane na tabia ya mawazo pungufu hata kama umemtoa mwenzio sio umwanike mara nyingi ni ushamba au kaonyeshwa kukerwa sana na tabia hiyo!!
     
  15. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Huyo ukiangalia alikotoka ni kama hiyo avatar yangu sasa kapata kishasahau.
    Mwambie kutafuta ni wajibu,
    pesa ni matokeo tuu. Yeye leo
    kesho mumewe Sweetdada punguza hasira.
     
  16. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 280
    mhhh sishangai dunia ina watu wa kila design. Mfuate mme usikie kwanza mawazo yake ikiwezekana umshauri mme jinsi ya kumwelemisha mkewe, ila wewe kumfuata huyo mama naona km una beep matusi yake.
     
  17. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mwambie arudi kwa kungwi wake akamwambie hakuelewa topic ya Maana ya ndoa kungwi airudie. Na nyie kwa nini mnasikiliza huo ujinga? Si mumshushue tu!
     
  18. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shukran wa jf kwa mawazo yenu nitayafanyia kazi
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    khaaaaa
    ndo tabia gani hiyo..
    ye hajui maisha ni mzunguko..
    ngoja siku ya geuke ndo ataimba haleluya
     
  20. J

    John W. Mlacha Verified User

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    we mshauri tu mwambie akiachika hapati tena mume mzuri
     
Loading...