Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba mawazo yenu jf.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by isiaka, Jun 3, 2012.

  1. i

    isiaka Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu nataraji kupata jiko au mke wa kuoa sijui wenzangu ambao mpo katika ndoa naomba ushauri wa mambo gani nizingatie kwa huyo mke ili niweze mfaidi sio kujitui tena hyo ndoa.?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Jitoe mazima kwa mkeo.
    Uwe mtendaji zaidi kuliko mtegemea kutendewa.
    Wanawake wanathamini vitu vidogo2 ambavyo unatumia muda mwingi kuvifanya kuliko mavitu Makubwa ambayo unayafanya bila kumfikiria au ikifikiri atayafurahia just because umetumia pesa nyingi.

    Mwisho ni kuaminiana!
     
  3. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Kama umeshafikia hatua hiyo hakikisha kuwa tayari umeshakubali majukumu yote kama ambavyo baba yako mzazi alivyokuwa akifanya ilakubwa kuliko yote ni kumtanguliza mungu pasipo kusahau uaminifu,mapendo na kuheshimiana,mengine yote yatafuata
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,901
    Trophy Points: 280
    Utayaona huko huko kwenye ndoa.
     
  5. i

    isiaka Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa wale wenye mawazo positive na hao wengine poa kwa majibu yenu
     
  6. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka usijisahau kujituma kama comandoo, ukijakuta mabazazi mengine huko nje yakakusaidia yatakuletea demeji. Wadada wa siku hizi si kihivo, si kama mama zetu, walikuwa wakipenda wamependa, akiolewa kaolewa. sikuhizi utasikia mafiga matatu na mapepo yake. Kuna kicheni paty moja nillichungulia juzijuzi nikagundua si kicheni paty ila ni kicheni mapepo. Imenitoa hata ile stimu ya kuoa.
     
  7. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera Kaka, ukishashauriwa, washawishi na wenzio watuoe na sisi wengine jamani!
     
Loading...