Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba mawasiliano binafsi ya kiongozi yeyote wa CHADEMA. either Mnyka, Kabwe au DR.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpitaji, Nov 3, 2010.

  1. m

    mpitaji Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nina machungu sana wadao. hawa ccm wanataka kutupeleka wapi??? wataongozaje watu wasiowapenda?? huu uroho wa madaraka hadi lini?
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
  3. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :smile-big: hapooo ndo pazuri:smile-big: Je wale wasio na vyama na hawavitaki inakuweje???:doh:
     
  4. c

    chairman Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namba zao za nini au na wewe umetumwa na mafisadi. peleka shida yako kwa sekretari wake atakusaidia. ofisi zao zipo wazi wapi kabla hawajafunga
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Zomea zomea kwa JK itaongezeka kwa miaka mitano ijayo
     
  6. d

    dotto JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    :bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl:


    sina hamu.kizungumkuti cha mafisadi. wameweza wekana jengoni tena. yana mwisho.
     
Loading...