Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba maujuzi jamani inauma sana!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Yericko Nyerere, Aug 6, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kutokana na mazingira yetu ya uswaz nalazimika kuweka kwenye simu yangu mobile traker sotwer!<br />
    Juzi tu vibaka wamechana dirisha na kuiba blackberry yangu lakini kwa shingo upande nimenunua nyingine sasa nahitaji ulinzi wa kutosha!!<br />
    Mwenye maujuzi atudondoshee softwer hapa!
     
  2. j

    junior05 Senior Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama upo kwenye blackberry services download blackberry protect ni nzuri sana
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Nakushuru sana toka moyoni mwangu kabisa!
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    <br />
    <br />
    pole sana mkuu. kuna post hapo juu inasema 'maisha uswazi kila siku ni adventure'. hiyo style waliyumia kukuibia cm ni moja ya comments za wadau. Na ww unaishi uswazi? Tujuze kwanza.
     
  5. doup

    doup JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana nimekumbana na dhahama kubwa sana, saa tano asubuhi hivi, napigiwa simu, mtu anauliza hivi wakati unaondoka uliacha geti???, nilishindwa kuelewa mara moja, baada ya kudodosa nio nikaelewa, Kibaka kang'oa geti na kuondoka nalo mida ya saa moja asubuhi, kwani mimi niliondoka nyumbani kama saa 12:33 asubuhi. nashuku hakuingia ndani kudokoa mboga. Kwa sasa nimenoa panga langu tayari kwa kutoa adhabu siku kibaka yoyote atakapoingia kwenye anga zangu.

    Kweli uswahilini kuna vituko
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha...kweli vibaka noma!!Sasa sijui huyo alikuvizia mpaka ukaondoka....si ajabu hata na hodi alibisha mara kadhaa kuhakikisha hamna mtu!!!Pole aisee....
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    F-Secure - Protection - Free Anti-Theft for Mobile - Overview


    fungua link hiyo na udownload software ni free.... au kama umenunua lg nenda upande wa security then hapo select option ya mobile tracker.......

    mimi natumia hiyo ya hapo juu lakini na kwa kutumia softwara yangu yenye gps naweza kuona hata location ilipo ikiwa itaibiwa....pole sana

    maelekezo yote yapo hapo namna ya kuinstall
     
Loading...