Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba maoni yenu..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtoboasiri, Oct 17, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...na tena yawe ya dhati maana uzushi hautakiwi hapa. Iko namna hii:

    Siku kadhaa zilizopita mimi na shemeji/wifi yenu Kongosho tulikuwa tunaangalia documentary fulani ihusuyo wadudu (could be wanyama pia maana sikumbuki vema). Kwenye hiyo documentary ilionyeshwa kuwa kila dume aki-sex na jike dume anakufa mara. Sasa Kongosho (maybe ni kwa ajili ya wivu) akatoa comment hii: "Bora hii ingekuwa ina-apply pia kwa binadamu". Wenzangu (wanaume kwa wanawake) mna maoni gani?
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Hii ni hatari kuna watu wange kufa wakiwa na miaka kumi.
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    ingekuwa powa hata ukimwi usingekuwepo watu wangekuwa na adabu ya hali ya juu
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Naomba nitofautiane nawe, ungeongezeka maana very many women will be chasing too much few men!
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mawazo mengine bhana duh...jibu ni rahisi tu...kusingekuwa na watu duniani. Siku ya kwanza tu Eva na Adam walipokula tunda basi palepale Adam angekufa, miaka kadhaa ingepita naye Eva angekufa kwa maswaiba mengine.
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    hah hah hah ha! Sasa mbona hao wadudu walikuwepo!? Au ndio walikuwa wameumbwa!
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Anasahau kuwa by the time dume anakufa kitu kinakuwa kimeota tumboni mwa jike!
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hahah huyu mkuu anataka kufananisha baadhi ya wadudu na uhalisia wa binadamu kiukweli ni kujaribu kuipa kazi akili kubwa kufikiria vitu vya akili ndogo, mwanadamu aliumbwa lakini wadudu walitamkwa na wakawa.
     
Loading...