Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba maoni yako kuhusu hili...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stevoh, Jul 19, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Soma hii na ujiulize mara nyingi
    uwezavyo!!!ni kwanini kipindi
    hichi cha uongozi wa muheshimiwa
    mambo ya ajali yamezidi kutokea
    tofauti na vipindi vyote vya
    uongozi wa maraisi waliopita????? Kwa mimi maoni yangu ni kua
    katika uongozi huu mambo
    huchukuliwa kiurahisi zaidi na
    utawala kuonekana kama hauna
    nguvu katika ufwatiliaji
    mambo.......
     
Loading...