Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba maoni yako juu ya hii blog

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kimbori, May 9, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ukiwa kama mdau muhimu wa mabadliko katika teknolojia, naomba utembelee www.wilguy-jibebe.blogspot.com, na utoe maoni yako. Maoni yako ni muhimu sana, na yatatumika kujenga MUSTABALI WETU.
     
  2. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtandao unajibu kwamba the blog does not exist. Nifanyaje kuifikia blog yako mkuu..?
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mawaiba: labda ni tatizo la mtandao, jaribu kurudia tena MUSTAKABALI WETU.

    Taja: ahsanate sana, ninayaheshimu maoni yako, lakini, unajidhalilisha ndugu...
     
  4. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rekebisha rangi zako kwanza mkuu, especially background colours, kwa sababu kwa watu wenye matatizo kidogo ya macho huwa wanakuwa na vision nzuri kwenye white background, au at least broken white, cream, "light" blue, green, grey etc, then font jaribu kutumia rangi kali km black, dark blue etc. Au black background - white font. Khs contents sio mbaya.
     
  5. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mawaiba: Ahsante!
     
  6. networker

    networker JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    una nia nzuri lakini cha kwanza jina la blog ni gumu sana try something simple ,pia find a templete for your blog iko odinary sana. rangi pia haivuti kabisa .nita pitia badhi ya templete nilizo nazo naeza kukutumia mmoja wapo ,PM me ypur email
     
Loading...