Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba majibu......!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by stevoh, Jun 29, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hivi ni elimu KIASI GANI INATOSHA KUFUTA UJINGA???
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kwa kichwa chako ya buku tatu inatosha kabisa.
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa tafsiri MJINGA ni mtu asiye jua kusoma wala kuandika, so kwa maana hiyo hata elimu ya shule ya msingi inatosha kuondoa UJINGA.
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    elimu haina mwisho
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hivi John Major (Ex PM, UK) na Jacob Zuma (Current President, RSA) wana elimu gani vile? Baba yangu hakuwahi kusoma darasa lolote, lakini alikuwa mfanyabiashara maarufu miaka hiyo. Pamoja na "ujinga" wake kwa kuwa hakufika darasa la 7, aliweza kmf. kununua mashamba, kujenga majumba na kusomesha watoto wake wote 9.
     
  6. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Kidato cha 6
     
  7. B

    Bosco massawe Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama elimu yako sio ya mchina, badili sentensi hii kwa kingereza.
    BABA MIMI NI MTOTO WAKO WA NGAPI?
    Nipe jibu nicheke kabla cjalala!
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kiingereza lugha ya kigeni mkuu.
     
  9. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    dad what birth position am i from you?...haya kalale
     
Loading...