Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba maandamano mengine arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Jan 17, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kama sijakosea CCM na serikali yake wamesema kama kuna mtu hajaridhishwa na uchaguzi wa meya aende mahakamani,lakini kama nakumbuka vizuri Askofu Laizer alisema uchaguzi urudiwe na sheria ifuatwe,hivi CCM wanataka nini?wameshindwa hata kumsikiliza baba askofu Laizer

    Natoa tamko kwa wakristo na wanachama wenzangu wa CHADEMA

    MHESHIMIWA MWENYEKITI NA KATIBU MKUU CHADEMA
    TUNAOMBA MAANDAMANO MENGINE ARUSHA SOON,HAWA JAMAA WANATUCHEZEA AKILI
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Please soon kabla machungu hayajaisha
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    ruksa mkubwa andamana ruksa kabisa
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Uzuri sasa hivi ni kwamba polisi hawahitajiki kabisa kwahiyo taarifaza kiintelijensia hazina kazi tena...kwahiyo muda wowote mkiomba mnaruhusiwa tu!
     
  5. M

    Msindima JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Is it true bro?
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    sasa Mbowe tutangazie maandamano this week au tusubiri sherehe ya kitaifa kwanza
     
  7. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    nafikiri tusubiri Bunge liresume halafu hoja ya Dowans na Katiba mpya itakapokataliwa ndio tupange tarehe ya maandamano nchi nzima au?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sure!...kama kwenye maombolezo hakusogea polisi wala mkwe wao, na hali ikawa shwari, unadahni wanatakiwa tena wa nini?
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hawa maaskofu wanao wanajisi watoto wa kiume, kuiba wake za watu hawawezi kusikilizwa na CCM na watanzania lakini kama ninyi wakristo na CHADEMA mnawasikiliza kila la kheri.
     
  10. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    toa TOILET PAPER ILIYOTUMIKA hapa,mwehu wewe
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wanatuambia tuende Mahakamani, huku wakijua hukumu ya kesi itakuwa mwaka 2015. Si mnajua kwa hii katiba bibi mahakimu na majaji wengi ni makada wa ccm?

    Hivi kauli ya Wasira aliyoitoa juzi Arusha ndiyo tamko rasmi la serikali kuwa uchaguzi hautarudiwa?
     
  12. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    wote ni CCM B kama cuf
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Umesahau hata Mama yako ni Mke wa Mtu? Peleka Pumba zako chooni.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sasa huyu Meya feki ataendelea kukaa hotelini mpaka lini?
    Wanaendelea kuchezea kodi za watanzania.
    Siku tutakapoandamana tukiwa uchi wa nyama ndiyo watajua tumewachoka.
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    ndiyo maana yake!
     
  16. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hiyo uchi wa nyama utaandamana mwenyewe bra watz hawawezi hiyo
     
  17. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    wamefunga muzee lazima tuandamane otherwise imekula kwetu
     
Loading...