Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba lift tafadhali

Discussion in 'Jamii Photos' started by Uliza_Bei, Oct 4, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    lift.jpg

    Hii mbinu ya wadada kuomba lift nimeiona ufaransa......hapa kwetu ikianza wanaume mna maoni gani?
     
  2. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Anaomba lift tu.....kama utaleta maneno yako anakuambia uwe na adabu niliomba lift yako tu siyo zaidi
     
  3. k

    kiparah JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Don't lie, hii ni kawaida kwa malaya wanaojiuza pale South Africa and Botswana.
     
  4. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Wewe ni me au ke?
     
Loading...