Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAOMBA KWA MUNGU YASITOKEE TENA HAYA ( Tanzania Police Killings on Zanzibar )

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 28, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280

    NAOMBA KWA MWENYEZI MUNGU YASITOKEE HAYA WAKATI WA UCHAGUZI SIKU YA JUMAPILI HUKO ZANZIBAR NA PEMBA AMEEN.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. A

    Annony Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is really sad!
    Yaan ndiyo kazi ya polisi wetu hii kweli!
    God forbid!
     
  4. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwenzio akinyolewa !!!!!!!!!!!!!
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    wewe bana paka mafuta........................ Kila ndege huruka kwa Aiport
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tuna ombea uchaguzi uishe kwa amani, matokeo yakubalike maana penye ushindani lazima mshindi mmoja apatikane wengine wakubali kushindwa. kwa hivyo tutakuwa tumeepuka kusababisha polisi kuingia kati ili kufanya utulivu ulirudi hata kama kuna watakao umia vibaya pengine wengine kufa ili mradi amani isitoweke.

    Naomba tuwe watulivu tuache jazba na ushabiki wakati matokeo yanatoka maana agents wa vyama watakuwa wameyasaini na tuyadhibitisha kwenye kila pooling station.
     
Loading...