Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kwa mungu yasitokee hapo kwetu haya matatizo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Apr 20, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    Mapigano ya Waislamu na Wakristo Nigeria, Maiti 150 Zaopolewa Visimani

    [​IMG]

    Maiti 150 zimetolewa toka kwenye visima vya maji katika mji wa Jos uliopo ukanda wa kati wa Nigeria. Jumla ya watu 450 wanahofiwa kufariki kufuatia mashambulizi baina ya waislamu na wakristo katika mji huo.

    [​IMG]

    Maiti 150 zimetolewa toka kwenye visima vya maji katika mji wa Jos uliopo ukanda wa kati wa Nigeria. Jumla ya watu 450 wanahofiwa kufariki kufuatia mashambulizi baina ya waislamu na wakristo katika mji huo.

    [​IMG]

    Maiti 150 zimetolewa toka kwenye visima vya maji katika mji wa Jos uliopo ukanda wa kati wa Nigeria. Jumla ya watu 450 wanahofiwa kufariki kufuatia mashambulizi baina ya waislamu na wakristo katika mji huo.

    [​IMG]

    Maiti 150 zimetolewa toka kwenye visima vya maji katika mji wa Jos uliopo ukanda wa kati wa Nigeria. Jumla ya watu 450 wanahofiwa kufariki kufuatia mashambulizi baina ya waislamu na wakristo katika mji huo.

    [​IMG]

    Maiti 150 zimetolewa toka kwenye visima vya maji katika mji wa Jos uliopo ukanda wa kati wa Nigeria. Jumla ya watu 450 wanahofiwa kufariki kufuatia mashambulizi baina ya waislamu na wakristo katika mji huo.

    [​IMG]

    Maiti 150 zimetolewa toka kwenye visima vya maji katika mji wa Jos uliopo ukanda wa kati wa Nigeria. Jumla ya watu 450 wanahofiwa kufariki kufuatia mashambulizi baina ya waislamu na wakristo katika mji huo.

    [​IMG]

    Maiti 150 zimetolewa toka kwenye visima vya maji katika mji wa Jos uliopo ukanda wa kati wa Nigeria. Jumla ya watu 450 wanahofiwa kufariki kufuatia mashambulizi baina ya waislamu na wakristo katika mji huo.
     
  2. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    christians + muslims = religions.
    why fighting????????????????????????
    is that what god teach you!!
    woo irua mangi.
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hakuna didni inafundisha unyama kama huu.......... we need more research..............

    RIP..........
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ni Ushetani Tu hamna kingine, But Jesus Is Saviour, ibilisi kashindwa
     
Loading...