Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kuwajua wachaga kwa tabia zao kutokana na dilects.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by whistle blower, Sep 5, 2012.

  1. whistle blower

    whistle blower Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wachaga wapo wa aina nyingi kutokana na dilects mfano wamachame, waorombo, wahanjo wakiwoso n.k je hawa wanatabia gani kwa ujumla ni wapi walio na mafanikio kibiashara kielimu n.k tafadhali naomba minjuze.
     
  2. peri

    peri JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wote wanamafanikio kielimu coz wote walimkubali mkoloni na wamisionari.
    Kibiashara nadhani wakibosho, warombo na wamarangu ndio sana.0wamachame nadhani bado.
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    unafanya reseach uandike thesis ama?
    hamchoki tu kutujadili wajamini?
    Nyerere alikataa ukabila.
    Bora title yake itaje mkoa na sio kabila
     
Loading...