Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kuulizia nundu ya Makamba usoni kulikoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Geza Ulole, Jan 12, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,097
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    hivi nundu ya Dr Dr Dr (Fitna, Majungu, Unazi) Makamba usoni inatokana na nini? anayejua jamani maana kama zile kuna mtu alimpachika kipepsi akatoboa paji! Niambieni wajameni mie nataka kuisawazisha....
     
  2. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo ni suala binafsi la mwili wa mtu, labda umuulize mkewe
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,097
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    nimeskia baba nilighathirika tu na maudhi yake...
     
  4. r

    rito Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    itakua ni mambo ya witchcraft
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,097
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    yaani ina maana watu wa Bumbuli washaanza kumchezea segere hehehe...:Cry:
     
  6. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mm watch out 2endako.
     
  7. czar

    czar JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina shaka na zile sababu zilizomfanya aache ualimu. Kwa mujibu wa Dr Slaa aliwahi mwambia Makamba kuwa asipokuwa mwangalifu na mdomo wake, yeye Dr atasema ni kwa nini aliacha ualimu. Sasa hapo nadhani kuna majibu. (Nahisi tu)
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mshaanza mpaka jadili maumbile ya watu,mnamjaribu mungueee
     
  9. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    We ni head torch ya kuonea uciku
     
  10. k

    kituro Senior Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ule ni urembo tu! mbona kule kwetu tanga ni kitu cha kawaida na hasa unapozidi kupanda kaskazini ndo balaa!. Hamjui ya kuwa Makamba ni mtoto wa kitanga?.
     
  11. n

    nyanungu magena Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nundu lake linaashilia kuwa anajiandaa kuanza kuvaa msuli maana mshipa huo.
     
  12. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huenda alipeleka pumba zake kwa wife wake hivyo wife akamkata nako ya uso.
     
  13. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    inasemekana kuwa alimpa mimba denti wake ndo maana akaacha uticha (tetesi)
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni chombo maalum cha kung'amulia TAARIFA ZA KIINTELIJENSIA popote awapo; ndio maana siku zote hakosi cha kusema juu ya jambo lolote lile.

    Huko nyuma wengine walidhania kwamba huenda ikaka ni HEAD TUMOR kumbe wote walichakachua jawabu. Ticha Dr Makamba huko nyuma alikua ni mcheshi sana ila mpaka leo hii ni MSHARI ajabu na kupitiwa pitiwa kauli kama alivyosema Baba Askofu Mzee Laiser.
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Uzee! Si unajua ukizeeka sana unaota mapembe!
     
  16. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari za KiInteligensia zinasema Ubongo hautoshi fuvuni kwa sababu ya kuwa Overworked na mambo ya kijinga sasa kichwa cha pili kinatengenezwa ili kuweza kuhifadhi Intelligensia zote za KiCCM.
     
  17. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyo hapa kazi kwenu
     
  18. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Alijigonga mlangoni wakati wa fumanizi baada ya kum-Makambalize denti.
     
  19. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh, Kumbe katoka nayo ujanani?
     
  20. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ajabu ni pale great thinkers tunapojadili uumbaji wa Mungu, kesho tutajadili unene, ufupi, makalio au kove la mtu. Hebu tujadili mapungufu yake kiutendaji na sio alivyoumbwa...
     
Loading...