Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba kuuliza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Haika, Oct 20, 2010.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Eti Katibu wa CCM alikuwa mwalimu? Hapa nabishana na mtu, mimi nasema sio kweli, ila yeye anasema ni kweli
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    ni kweli mdau!alikuwa teacher tena wa primary ya shule ya msingi,nadhani ilikuwa kigoma!ila nasikia alikumbwa na kashifa ya kufanya in-school management,akatimuliwa!
     
  3. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katibu yupi? Wa Kijiji,tarafa, wilaya, Mkoa au Taifa? Kama ni manamba ni kweli na alimpachika mimba mwanafunzi wake akatimuliwa. Ref alegation za Silaa dhidi yake.
     
  4. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eeee kaka alikuwa mwalimu wa shule ya msingi ni ingekuwa ni sheria za siku hizi angekuwa bado yupo lupango kwa kusababisha (na student wa kike) shule akafukuzwa kazi ndo akasjhauriwa kuwa kwenye siasa inaruhusiwa hiyo.
     
Loading...