Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kuuliza..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-bongotz, Jan 13, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hivi wadau kuna kipindi tulisikia kuwa yule jamaa aliyekuwa anaendesha mtandao wa ZE UTAMU uliojizolea umaarufu mkubwa wakati ule alikamatwa na kurejeshwa Bongo ili ashtakiwe, sasa yule jamaa kaishia wapi mbona hatujasikia akifunguliwa mashtaka?
     
  2. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 783
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si ajabu kafungwa kifungo cha maisha na viboko arobaini bila ya kupitia mahakamani.
     
  3. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #3
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe unase huyo je yule Vithlan Wa kesi ladder aliyekamatwa Italy wakasema ataletwa yuko wp?
     
  4. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,482
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tatizo la waandishi wetu wa habari ni kutofanya follow up. Jambo likishatoka kwenye headlines basi unakuwa ndiyo mwisho wake. Hakuna investigative reporters wa kufuatilia na kuchokonoa mambo.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jan 14, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Inasemekana kuwa alikuwa mtoto wa kigogo fulani labda ndio maana kesi yake haisikiki.
     
  6. Kionambele

    Kionambele JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oooooh!!!!hivi hujawahi kusikia wazee wanasema 'dogo angalia sana utapotea' uups mwanangu kuna adhabu ya kupotea !!!! Haina mahakama hiyo! Suti nyeusi tu inamaliza kazi!
     
  7. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Je! aliye mpa mwinyi Kibao yupo wapi?
     
  8. Kionambele

    Kionambele JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo sasa!
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni mimi hapa!mnasemaje?
     
  10. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    'Uchunguzi bado unaendelea' as usual..
     
  11. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Forever and ever...Amen.
     
Loading...