Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba kuuliza...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stevoh, Aug 23, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    leo nimepata nafasi nimezurura huku jukwaani lakini yafuatayo yamenitatizaa;
    1. Wanaoandika majina ya wenzao wengine wanawezea lakini wengine mpaka u''reply'' ndo yanatokelezea.
    2. Mbona watu wananichanganya kuhusu harusi ya mtoto6 na Chaming....
    Naomba mwongozo juu ya hili.
    3. Mbona harusi sijui ndo ya hao wanajamvi ina utata na vipingamizi kuliko?????


    Naomba kuwasilisha nipewe na majibu tafadhali
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    hapo na. 2 umekosea. tafadhali rekebisha kabla hujapelekwa mabwepande!!!!!
     
  3. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    akigoma nibip nianze kutoa plate namba za hii gari nije kumchukua kwa safari ya kung'oa kucha na meno
     
  4. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    umenifanya nikacheka mpaka watu wananishangaa kwani naendelea kucheka mpaka machozi yananitoka. C.l. Kama kweli ww ni binadamu iko siku.
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    yani hii ni thread karibu mia kuhusu utata wa ndoa ya MtotoSix na charminglady. ila maswali yako ungeyarusha direct kwa wanaopinga hii ndoa kufungwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...