Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kuuliza

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by donlucchese, May 6, 2012.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    nimekua nikiangalia movies wakuu zinazohusu mambo ya intelejensia na mapigano. kuna kitu hua kinanishangaza leo naomba kujuzwa. inakuaje pale mtu anapigwa risasi ikiwa amevaa bullet proof but anakua kama analuzi conscious ivi kidogo adi baada ya dakika kadhaa. je, ile impact na magnitude ya risas inapokua inaingia kwenye bullet proof anaifeel? nawasilisha wakuu .
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu risasi inapotoka kwenye mtutu inatoka kwa speed kubwa sana na hii speed ndio husababisha madhara maana hufanya risasi kupenya kwenye target yake hata kama ngumu

    Kinachotokea ni kwamba bullet proof inazuia risasi kupenya tu lakini lile pigo la speed ya risasi lazima likutingishe kisawasawa.
    Swala la kuanguka inategemea kama hujakaa kwa balance basi ule mshtuko wa risasi kupiga bullet proof unaweza kukupeleka chini lakini most of time ni kwamba bullet proof hucover sehemu ndogo tu ya mwili hivyo unapopigwa risasi kwenye bullet proof unatakiwa kuanguka chini ili kumzuga mpigaji asiendelee kukupiga na sehemu ambazo hazijawa covered
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hayo nio manjonjo ya movie tu, ukipigwa risasi kwenye bullet proof bado inauma na inaweza kuvunja mbavu lakini haiwezi kuku knockout, na wala risasi haiwezi kukurusha kama wanavyoonyesha kwenye movie.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Una miaka mingapi?
     
  5. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    thanx, well explained mkuu
     
  6. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    which gender r u?
     
Loading...