Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kuuliza

Discussion in 'Love Connect' started by KIMALIKE, Feb 20, 2012.

  1. K

    KIMALIKE Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi watu wanao tafuta wachumba apa jf wanafanikiwa, na wanawapata wa dizaini ileile waliokua wanaitaji,au inakuaje kwawalio fanikiwa mpaka wakafunga ndoa ebu tujuzeni.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kuna aliyefunga ndoa kwa kupata mtu humu? mimi naona matapeli wengi just be careful maana inawezekana ukapata applicaiton nyingi lakini kupata wa kuaminika ni tabu
     
  3. M

    Makunga JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 80
    Nilikuwa napita tu,ngoja wahusika waje,nadhan watakupa jibu la kueleweka.
     
Loading...