Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Kuuliza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by vivian, Jan 31, 2012.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi viongozi wetu mlio juu, hamjui kama tenda nyingi za serikali wanapewa wale wanaojua kutoa 10% lakini sio kwa watendaji Bora?

    Kama mlikua hamjui, naoma kwa leo mlijue hilo na mchukue hatua. Ninajua wengi wenu mnaipata hiyo 10% ndio maana imefumbiwa macho.

    mkiweza kumaliza hili mtakua mumeumaliza ufisadi for over 70%.
     
Loading...