Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kuuliza

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tata mvoni, Sep 4, 2011.

  1. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kati ya R.A.M na PROCESSOR ni kipi kinachoifanya computer iwe na speed?.Nauliza hivi kwa sababu nina laptop yangu Pentium 3 ina RAM 64MB na PROCESSOR 615 Mhz yaani inachukua muda mrefu kweli ku-access data.JE,nibadilishe RAM au PROCESSOR?
     
  2. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ni bora kununua computer ingine mkuu, maana kwa RAM hiyo nadhani hata simu unayotumia imeipiku hiyo computer',,hapo unahitaji kubadilisha vyote kwa pamoja kama utaamua kubaki na hiyo computer'.....!
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Tupa hiyo compyuta haiokoleki. 64 Mb ram unatumia Operating system gani?
     
  4. Michael Paul

    Michael Paul Verified User

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 345
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    Mkuu kama ungeweza kurecycle hiyo computer ingekuwa bora zaid...
     
  5. MtuMmoja

    MtuMmoja Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ebwana!!speed ya computer ni RAM,na hiyo yako ni ndogo sana!!ndo mana OS yako pia inazingua!!!Badilisha RAM,weka hata 500MB au 1GB mkuu!!!
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    mnh speed ya computer ni processor na ram ni ability ya kuhold mafile mengi at a same time. Mfano chukua kinu na mchi kinu kinahold then mchi unaponda. So kinu kiwe ram na mchi processor.

    Kaka badilisha vyote but sikushauri maana ukieka ram kubwa na processor utaua mashine
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,267
    Likes Received: 8,894
    Trophy Points: 280
    Hiyi ni specication kubwa sana ya miaka 15 nyuma.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Duh..kumbe na computer za aina hiyo bado zinaexist!!!
     
  9. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    OMG! 64 MB :O... duuuh! ata kama wanasemaga OLD IS GOLD mmh aisee bora nunua nyingine kaaah hivi hard disk ina space gani i bet its 2 GB :embarrassed:
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Mkuu hiyo laptop peleka makumbusho...too old.
     
  11. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh, hiyo lazima itakukuwa toshiba toleo la kwanza.
     
  12. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hyo ni antque it shud be on museum by nw! Du cm yngu ynyewe ina ram 256mb!
     
  13. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nakushauri ununue laptop mpya, hiyo usiitupe, iweke mtoto wako aje kuanza nayo kujifunzia macomputer
     
  14. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    we una akili sana
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Old is Gold...lol!!!
     
  16. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mavi ya kale hayanuki mjue
     
  17. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Daah kitu cha ukweli hicho nadhani kina umri wa mtu.
     
  18. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    .

    hiyo haifai hata kwa watoto, watoto matumizi yao ya computer ni makubwa kuliko watu wazima, game wanazotumia zinahitaji high speed computer,
     
  19. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hak..ya nani tenaaaa....khe!!:a s 109:
     
  20. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Huwezi jua...labda watakuwa wanjifunzia kuwasha na kuzima...pia computer kama hizo ni nzuri sana kwa kufundishia UVUMILIVU..hahahaaaa...unadouble click afu unaiacha kwanza unaenda kunywa chai...ukirudi kitu kimejibu!
     
Loading...