Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba kuuliza

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by lukenza, Aug 7, 2011.

  1. lukenza

    lukenza Senior Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekuwa nikiona baadhi ya maneno humu JF kwenye post za watu lkn sijui maana yake

    hivi maneno kama "like" au "REP POWER" yana maana gani
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    paw atakupa majibu, we Mtumie PM
     
Loading...