Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kuuliza wadau!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Madewa, Sep 30, 2012.

  1. M

    Madewa JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari wana Jf.
    Naomba kuuliza kwa mwenye taarifa kuhusu matokeo ya interview ya pili ya IT OFFICERS ya CRDB BANK anijuze tafadha!
    Natanguliza shukrani zangu!
     
Loading...