Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kuuliza wadau wa elimu..

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by F 4 REAL, Sep 26, 2012.

  1. F

    F 4 REAL Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ajira mpya za sisi walimu wa digrii tulomaliza mwaka huu mwezi june ni lini ama hizo post za vituo..na walomaliza diploma pia ni lini ajira zao..nawasilisha wakuu..
     
  2. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Hata bado haijajulkana
     
  3. kiwatengu

    kiwatengu JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 13,008
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Nadhani itakuwa January kama mwaka huu..coz na mwaka jana wamefanya hivyo.
     
Loading...