Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kuuliza,je naweza kupata Laptop nzuri kwa bei ya 300,000?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Msafiri Kasian, Jul 31, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Wadau naomba kuelimishwa kidogo kuhusu hili,nahitaji computer(laptop) na kutokana na uwezo mdogo,ntaweza kugharamikia Tsh. 300,000/= tu!
    Maswali yangu ni je,1.ni laptop za aina gani zinaweza kuwa nzuri?
    2.Naweza kupata mpya ama used tu?
    Tafadhali kwa yeyote anayejua anisaidie ili nisijepata kimeo.
     
  2. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    used unapata kbao.... Kama hz dell latitude d 630 na 620... Hz znakua na gb 80 hd ram 1 gb mpaka 2gb... Then kuna mwana huwa anatokanazo nje yy akija huwa anauza kwa bei nafuu.... Anajiita master fuko then yy hzo dell ikiwa brand new huwa anauzwa kwa 380000 ila ukimshusha unaweza kuchukua kwa 350000, ila hana sehemu ya biashara yy anafanya biznes kupitia mitandao ya kijamii anazo uza yy ni brand new
     
  3. 1

    19don JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu tupe no yake au email basi
     
  4. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    poa ntakutumia after time...
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu tudondosheee contacts zake hapa hapa
     
  6. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakuu nmesha wa pm namba yake.....
     
  7. B

    BenMcAfee Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu naomba uni PM hiyo contact plz..
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ungemweleza jinsi ya kumpata even ku m PM namba yake
     
  9. callist

    callist Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na mimi naomba Number zake jamani,si anauza na Masimu?? tablets??
     
  10. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mkuu nurbert,embu nirushie na mimi hizo contacts zake niwasiliane nae mara moja.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nsha m pm
     
  12. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapana jst laptops
     
  13. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nmeku pm mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Pm his number please
     
  15. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami naomba uni pm hiyo namba ya huyo mkuu.
     
  16. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pamoja sana Mkuu
     
  17. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    bora umwage tu hizo contact coz wahitaji ni wengi humu jamvini ila kama kuna unyeti basi ni pm pia
     
  18. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah... Kaka privacy ya mtu inazingatiwa... Kama zngekua za kwangu ninge mwaga hapa,. But its not ma number... So i have to respect other peoples privacy...

    Unataka moderator ani ban teh teh teh teh.,
     
  19. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mia mia mkuu
     
  20. D

    DAI HAKI New Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu naomba unitumie na.yake ya simu au email yake
     
Loading...