Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kutolewa hofu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jossey1979, Mar 17, 2010.

  1. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #1
    Mar 17, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina Hofu sana na Hatma ya Afro.
    Nakumbuka huyu bwana alianzisha Thread moja Nzito yenye Tittle ''joseph Kussaga na ufisadi wake katika entertainment Tanzania''
    Huyu bwana alikua anawakiliosha ujumbe wake katika mtiririko fulani. cha kushangaza huyu bwana alipotea ghafla. bila hata kumalizia uchambuzi wa ththread yake.
    Hofu yangu ni kutaka kujua what Hapened to this guy. inawezekana alipewa ban? nini kitakua kimetokea kwa huyu bwana. Kwa jinsi alivyokua anaelezea mada yake, ni thahiri kabisa kama kusaga alikua anasoma ile thread ni lazima alijua mwandishi ni nani?
    What the hell happened to this guy?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi inawezekana Jossey
    lakini hiyo Sredi mbona haikuwa na ubaya wowote :D
     
  3. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thats it FL1!!! ila ilitufumbua wengi macho!!
     
  4. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nilimwambia mapema awe mwangalifu maana waweza kumshughulikia,na sasa nadhani tayari wamekwisha mshughulikia huyo pole sana Afro kwa yaliyo kupata.
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
Loading...