Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba kusaidiwa

Discussion in 'JF Doctor' started by fimbombaya, Apr 13, 2011.

  1. f

    fimbombaya Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    jamani naomba nieleweshwe kuhusu tatizo la kuwa na chunusi usoni kunasababishwa na nini? na je madai yakuwa nikwasababu ya kutojishughulisha na mapenzi ni ya kweli? nini tiba yake?
     
  2. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mm madai ya kutojishughulisha na mapenzi sio ya kweli,sababu pia ziko nyingi na tofauti, kuna wengine nyuso zao zina mafuta mengi, wengine kuchanganyachanganya cream etc
     
Loading...