Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Kusaidiwa Jibu la Swali Hili Wanajamvi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Naytsory, Aug 2, 2012.

  1. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    1. a/ Tanzania ni tajiri kwa Wabunge, Mawaziri na wateule wote wa rais tu? b/Tanzania ni maskini kwa walimu na watumishi wengine wa ngazi za chini tu? Naomba kusaidiwa.
     
  2. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nalo hilo neno
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Usifanye kosa tena 2015,chagua CDM!
     
  4. A

    African teacher Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    (a)ndio jibu sahihi kiongozi'watatutambua 2015,afu tyme hzo hawa 4m1 si watakuwa wametimiza miaka 18,sasa watacheza nibebe bila kupenda na matambi yao
     
  5. A

    ADK JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kumbe majibu unayo pigia mstari
     
  6. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Cku zao znaesabika.Cha msing tuzid kuomba uhai.
     
  7. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hili linaitwa swali la mwongozo.li-frame upya upate namna nzuri ya kuliuliza...
     
  8. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,160
    Likes Received: 1,122
    Trophy Points: 280
    Fungate ya Uhuru
     
  9. d

    danizzo JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanzania ni tajiri au tajili kiujumla. Ila kila tajili/tajiri pia uwa na umaskin wake kwa namna tofauti. Watanzania wengi ni maskin wa fikla. Tunaweza wote kua matajiri/tajili sekta zote ila tu tukitaka wote.
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio...
     
  11. y

    yohanakomaga Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    aliyeshiba hamkumbuki mwenye njaa.
     
Loading...