Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kusahdiwa jamani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kaleju, Dec 15, 2011.

  1. k

    kaleju Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namgenda sana girl friend wangu but ananinyima raha kwani anaharufu mbaya kinywani. Kumwambia nashndwa atahsinamnyanyapaa. Nikikataa anidende anakasirika.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Pole kijana, ndo challenges za maisha. Muambie wakati mmerelax, na mtafute suluhisho. Unaweza kununua mouth wash (Listerin ni nzuri na inapatikana pharmacy) na kumpatia ili kufungua maongezi. Muambie ni hali inayotokea, unampenda na unataka kumsaidia ili tatizo hilo liwaondokee pamoja. Kuna sugar free chewing gums pia ambazo ni kama refreshner, ziko super markets. Ongelea kama tatizo ni lenu wote na inabidi mlitatue. MziziMkavu ukimuona atakuambia mapochopocho ya kutumia,lol
     
  3. k

    kifuniboy Senior Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hooooooyiiiiiii, hili ni jukwaa la vichekesho/utani kama unahitaji msaada nenda

    kwa daktari wewe vipi.
     
  4. k

    kaleju Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ntazingatia ushaul wako thenks
     
  5. k

    kaleju Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujui jf kuna madaktar? Au unadhani wana jf wote wana akili kama yako. Ukiona huna msaada potezea. Umetumia masabur nin? .
    King'ast ni mfano wa kuigwa na watu wenye mawaz kama yakendoinafaa 2wenao huk jf
     
  6. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wadau sasa ya nini kuuliza,si ampigishe mswaki
     
  7. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Dah ukimwambia atafikiri umempata mzuri zaidi yake ndio maana umeanza kumnyanyapaa, hata kama hatakwambia lkn kisaikolojia ataumia sana na atakosa raha. Tumia marafiki zake hiyo itakusaidia.
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    wewe ndio unatumia wowowo kufikiri, kwani hujui kuwa huyu mleta thread kaleta sehemu si yake, yeye alitakiwa aipeleke kwenye jf doctor siyo hapa au na wewe unamatatizo ya kuchanya majukwaa
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ila wawe rafiki wa kuaminika mana kuna wengine wanaweza kumwambia flani amesema unanuka mdomo
     
  10. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Huna haja ya kurefusha mambo. Umpendae mwambie ukweli na umpe mbinu za kukabiliana na tatizo huku ukimsaidia mawazo na kumhudumia pale inahitajika.
     
  11. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa mkuu, huyu jamaa anaweza akamtumia binti ambaye hata kama sio rafiki yake na huyo GF ili kuondoa wivu , wanawawake si unawajua? lkn wapo wenye busara na wanaweza kulifikisha vizuri kama kiutani utani.
     
  12. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimeenda kule Google nimepata haya hapa, hopes yanaweza kumsaidia:

    Ways to Fight Against Bad Breath
    • Brush your teeth and rinse your mouth thoroughly after every meal to remove food particle from the mouth.
    • When you are brushing your teeth, also brush your tongue. The tongue is covered with thousands of tiny hairs that can trap bacteria.
    • Have regular check-ups with your dentist to rule out gum disease and to correct any faulty restorations, overhanging fillings or leaking crowns, all of which can trap food in the mouth.
    • Chew sugarless gum or suck on sugarless lozenges to increase the flow of saliva.
    • If your mouth is dry, drink plenty of water. Try swooshing it around in your mouth for at least twenty seconds to loosen any food particles the bacteria can feed upon.
    • Avoid breath mints and mouthwashes that contain alcohol. Instead of helping, they can make things worse. They only temporarily cover the smell and tend to dry the mouth, creating a more favorable environment for bacteria.
    • Snacking on vegetables such as raw celery or carrots can keep plaque from forming.
    • If you are going to an important meeting or on a big date, avoid foods that can cause bad breath, such as onions and garlic.
    • Avoid alcohol and caffeine consumption, which can dry the mouth.
    • Quit smoking. Tar and nicotine can build up on the surface of the teeth, tongue and cheeks. It can also dry the mouth and inhibit saliva flow.
    • Chlorophyll is a natural breath freshener and is found in leafy green vegetables like parsley.
    • A few drops of peppermint or tea tree oil can be applied to the tongue or toothbrush to help freshen the breath. In addition to its refreshing nature, their antibacterial properties will kill the bacteria found in the mouth.
    • Baking soda has a long history of being used to maintain good oral health and for fighting bad breath.
    • A mixture of 50% hydrogen peroxide and 50% water can be swooshed around in the mouth and used as a mouthwash. Hydrogen peroxide can kill many of the bacteria that can cause bad breath.
     
  13. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nunua pakiti ya batook ya mint uwe unatembea nayo. Ukihisi kuna mazingira ya denda patianeni mojamoja, inasaidia
     
  15. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    we kama vp achana nae mbona wapo wengi tu midomo safi...
     
Loading...