Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kupigwa bani ya maisha, ikiwezekana mod delete username yangu kabisa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by payuka, Jun 2, 2011.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wandugu wa JF,

    Leo tarehe 02/06/2011 zikiwa zimebaki siku takribani tano kuanza kusoma kwa bajeti ya 2011/2012; nimeamua kwa hiari yangu mwenyewe billa kushawishiwa na mtu yeyote yule, huku nikiwa na akili zangu timamu kuachana na username ya payuka.

    Huu ni mkakati wangu kababambe niliouamua katika kuhakikisha nabadilisha mambo mbalimbali katika mfumo wangu wa maisha.

    Hivyo basi namuomba invisible au moderator yeyote asaidie ombi langu hapo juu, ningependa waifute kabisa username ya payuka.

    Asanteni sana wandugu, tuko pamoja mtaani na tutaendelea kuwa pamoja.

    Payuka
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    maralia imepanda !
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuachana na Username yako?, Mlifunga pingu za maisha na hiyo username?
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahaah Ngoshwe bila shaka ujumbe wako ni murua kwa majokeri kama hao.
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    inawezekana una u/n zaidi ya moja
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Siku za kusoma budget zinahusiana vp na username ya hapa jf?
    pili kwan unashea na mtu hiyo username? kama haushei ni simple tu, we wacha kuvisit wala kupost chochote humu jf.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Tena kwa style ya jina lako inawezekana hata hilo tangazo nalo umepayuka tu, halina ukweli wowote
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Noted mkuu. Kitufe cha dolari chafanya kazi.
     
Loading...