Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kumtetea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nzom, Jul 1, 2011.

  1. n

    nzom Senior Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nani atasima kumtetea tanganyika hapana wote tu ndani nani anaona anavyonyanyaswa wote je watawala is that all.lakini liko swala moja naomba kuliweka wazi kila siku naumia na kuwaza ila nakua sina majibu kwani alietunga yumo na anayo majibu kwani ukiwa msituni huwezi ona pori kwa nini,lowasa na wenzake wameanza leo hapana uasi chadema umeanza leo hapana kutowajibika je hapana,lakini namsemea tanganyika wao wanasema ana miaka 50 ila idadi yake wanadai takribani milioni 42 hata takwimu hatuna muulize mhando na ngeleja wanawajua watumiaji wa umeme hapana na kama magufuli muoneeni huruma tanganyika matusi mengi naunga mkono hoja nao wako alie vaa kiatu ndo anajua wapi kimembana ila cdm nao wako wana harakati zao ila je njia ni ipi na malengo ni yapi kumtetea tanganyika ama kumuangamiza tena zaidi haifai njooni wote tujenge tupambane nao na daima nguvu na sauti ya mnyonge ya wanawema itafunguka karibu tujenge
     
Loading...