Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujuzwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chuck j, Aug 22, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,116
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Naomba kujuzwa kuhusu vifaa vya kuanlock simu na kuflash,,,je vinapatikanaje,,,ni kwa set au?????? bei yake ikoje<?????magroup yake yakoje??????? mtu unaweza kua navyo na kufanyia kazi kama hujasomea ufundi wa simu?????wanaotumia wamesomea wapi????????nitashukuru nikipata maelezo
     
Loading...