Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujuzwa

Discussion in 'Love Connect' started by Comi, Jul 17, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Mara nyingi nimeona thread zimeandikwa natafuta mchumba/mke/mume.

    Swali langu ni je mchumba,mume,mke ndio unaoanza au ni urafiki maana nijuavyo mimi ni lazima muanzie kwenye urafiki ndio mhamie kwenye uchumba n.k je niko sahihi au la
     
  2. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kweli lakini unatakiwa uhit the point kuwa nini wahitaji
     
  3. N

    Neylu JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kila kitu kinawezekana... Haya mambo hayana formula ndugu.!
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Unaanza urafiki...mengine ni matokeo yenu nyie wawili.
     
  5. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mnaweza kuanza hata kwa uadui na mkawa marafiki, wachumba na hatimae mkaoana, kama alivyosema mkuu hapo juu hii mambo hapana kuwa na formula kabisa
     
  6. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Mh! Kwa hiyo wanakosea kuandika kuwa wanatafuta wachumba/mke/mume
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hapana hawakosei,mtu anatakiwa ajue intentions zako from the very beggining....:flypig:
     
  8. l

    luku_77 Senior Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndugu lengo ndio muhim.kwenye kiswahili neno "rafiki" uchumba" haya ni maneno tofauti sana rafiki hawezi kuwa mke ila mchumba ana weza kuwa mke au mme,
     
Loading...