Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujuzwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Salanga, Aug 16, 2011.

  1. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamvi. Tafadhali kwa mwenye taarifa za kozi zinazotolewa na chuo cha ustawi wa jamii kinachosimamiwa na wizara ya afya. Imetokea nikisikia sikia lakini sijafanya chochote kujua ,hivyo mwenye information amwage hapa jamvini kwa faida ya wote.
     
  2. M

    Moesk Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    social work.human resources na social protection kama sijakosea
     
  3. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanks br
     
Loading...