Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujuzwa

Discussion in 'JF Doctor' started by emoshi, Aug 4, 2011.

  1. e

    emoshi Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wanajamii wenzangu naombeni msaada wenu katika hili, kuna ndugu yangu wa kiume hii ni mara ya nne mfululizo anapata wet dreams, so anaogopa sana kwa sababu haijawahi kumtokea kabisa. kaniomba ushauri lakini nimeshindwa cha kumshauri so naombeni wataalam wanisaidie je hilo ni tatizo?
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Wetdreams ni kawaida,na siyo tatizo,hasa kwa wanao balehe,ni jambo tu la kawaida kabisa,asiogope
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    ahh kumbe ni wet dreams! kawaida hiyo
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    nitarudi hapa.
     
Loading...